![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2023/09/1065297_0.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2023/09/1065297_0-1024x683.jpg)
นอกจากจะเป็นพระเอกหน้าตาดี๊ดี…แล้ว…ยังเป็น “พระเอกใจบุญ” อีกด้วย เมื่อนักแสดงหนุ่มแห่งช่อง 3HD อย่าง ไอซ์-ภาณุวัฒน์ เปรมมณีนันท์ ถือฤกษ์ดีวันคล้ายวันเกิด (17 กันยายน) ในปีนี้ ชักชวนแฟนคลับร่วมกันทำบุญด้วยการบริจาคสิ่งของเครื่องอุปโภคบริโภค และสิ่งที่ของที่จำเป็นให้กับ โรงเรียนบ้านเด็กรามอินทรา (เด็กตาบอดพิการซ้ำซ้อน) ถนนรามอินทรา โดยในปีนี้หนุ่มไอซ์ก็ไม่ขออะไรมาก ขอให้มีคนรัก มีคนเมตตา และมีแฟนคลับสนับสนุนหนุ่มไอซ์แบบนี้ตลอดไป อย่าลืมติดตามผลงานของ หนุ่มไอซ์ กันด้วยนะจ๊ะ!!!