![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318578_0.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318578_0-1024x683.jpg)
จัดพิธีบวงสรวงเปิดกล้องไปอย่างยิ่งใหญ่ไปแล้ว ล่าสุด ณัฐธนาวรรน เพ็ญชาญวัฒนกิจ เจ๊ใหญ่ ในฐานะอำนวยการสร้าง จับมือ สำรวย รักชาติ ผู้กำกับการแสดง สั่งลุย!! จัดฟิตติ้งนักแสดงภาพยนตร์รักโรแมนติก “Why We Love” (วาย วี เลิฟ) แบบครบชุด พร้อมด้วย ดร.วโรดม ศิริสุข Exclusive Producer และ เกียรติศักดิ์ ศรีราษฏร์โนนสูง โปรดิวเซอร์ มาเสริมทัพความปัง!!!
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318581_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318580_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318579-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318582_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318584_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318585_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318624-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318590_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318592_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318600_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318587_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318599_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318602_0-683x1024.jpg)
![](https://www.newsbornth.com/wp-content/uploads/2024/05/318625-683x1024.jpg)
เจ๊ใหญ่ สั่งทีมงานเสื้อผ้าหน้าผมครบชุดให้เหล่านักแสดงได้สวยหล่อกันเต็มพิกัด นำทีมโดยพระนางเคมีใหม่ เข้ม-หัสวีร์ ภัคพงษ์ไพศาล และ หลิน-มาลิน ชระอนันต์ มิสแกรนด์ไทยแลนด์2024 ร่วมด้วยนักแสดงพร้อมหน้า อาทิ เล้ง-ณัฐพล นิลดอนหวาย, บิว ลลิฉัตร์ วราวิโรจน์พล, ทอฝัน-ไอณัฐชา นภสวัสดิรังสี, กิมจุ้ย เอื้ออังกูร เพ็ญชาญวัฒนกิจ, หยก-พชรพร พงษ์สุวรรณ, พลรัตน์ รอดรักษา, ญาณวี คุปตะเวทิน, ก๊อต-สุทธิรักษ์ ศรีทองกุล, แซน-ปรานต์ จันทนา, นินิว-อนุธิดา สาระธนะ และ ลาเต้-กฤษดา ธนากร
บรรยากาศในงานฟิตติ้งคึกคักกันตั้งแต่เช้า ทีมหน้าผมมากันพร้อมหน้า บรรเลงความหล่อ ความสวยให้กับเหล่านักแสดง ส่วนทีมเสื้อผ้าก็จัดเต็มตามคาแร็กเตอร์ที่วางไว้ เรียกได้ว่า สวยหล่อครบสูตรตามคาแร็กเตอร์ในเรื่องเป๊ะๆ ส่วนนักแสดงก็คึกคัก เพราะได้เจอกันอีกครั้ง หลังจากทำความรู้จักกันในพิธีบวงสรวง และเวิร์คช้อป ซึ่งบรรยากาศก็อบอุ่นแบบสุดๆ ไปเลย ณ ชั้น 4 MBK CENTER
“Why We Love” (วาย วี เลิฟ) เตรียมเคลื่อนกล้องถ่ายทำในวันที่ 3 มิถุนายนที่จะถึงนี้ และจะถ่ายทำกันไปอย่างต่อเนื่อง ฝากเป็นกำลังใจให้ เจ๊ใหญ่ ผู้กำกับฯ นักแสดง และทีมงานทุกคนกันด้วยนะจ๊ะ!!!